DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT GIẢI TẠI HKPĐ TRƯỜNG NĂM HỌC 2018 - 2019

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT GIẢI TẠI HKPĐ TRƯỜNG

NĂM HỌC 2018 -  2019

 

1. Giải tập thể:

TT

Khối

Nội dung thi

Đạt giải

1

K12

Bóng rổ nam

1

2

K11

Bóng rổ nam

2

3

K10

Bóng rổ nam

3

4

K12

Bóng rổ nữ

1

5

K10

Bóng rổ nữ

2

6

K12

Bóng chuyền nam

1

7

K11

Bóng chuyền nam

2

8

K10

Bóng chuyền nam

3

9

K11

Bóng chuyền nữ

1

10

K10

Bóng chuyền nữ

2

 

2. Giải cá nhân:

TT

Họ và tên

Lớp

Nội dung thi

Đạt giải

1

Trần Hậu Phúc

12A1

Nhảy xa nam

1

2

Nguyễn Mai Tuấn Thành

11A6

Nhảy xa nam

2

3

Hoàng Bảo

10A7

Nhảy xa nam

3

4

Ngọc Ánh

10A7

Nhảy xa nữ

1

5

Hoàng Trọng Duy

11A7

Nhảy cao nam

1

6

Hoàng Hữu Nguyên Anh

10A6

Nhảy cao nam

2

7

Trương Huy Công

12A7

Nhảy cao nam

3

8

Phan Thị Diệu Hà

10A4

Nhảy cao nữ

1

9

Nguyễn Phương Nam

10A2

Đẩy tạ nam

1

10

Bùi Văn Hòa

10A2

Đẩy tạ nam

2

11

Nguyễn Ngọc Hồng Phúc

10A4

Đẩy tạ nam

3

12

Lê Vũ Linh Nguyên

10A8

Bóng bàn nam

1

13

Trần Ngọc Cường

10A2

Bóng bàn nam

2

14

Lê Quang Giao

10A2

Bóng bàn nam

3

15

Phạm Thị Thủy Tiên

10A8

Bóng bàn nữ

1

16

Nguyễn Thị Mỹ Ly

12A4

Bóng bàn nữ

2

17

Trần Phi Hùng

12A9

Cầu lông nam

1

18

Công Trí

11A8

Cầu lông nam

2

19

Dương Công Long

10D4

Cầu lông nam

3

20

Lê Thúy Hằng

12A8

Cầu lông nữ

1

21

Nguyễn Lê Thảo Trang

12C

Cầu lông nữ

2

22

Nguyễn Quý Linh

12D1

Cầu lông nữ

3

23

Nguyễn Việt Đức

12A1

Cờ vua nam

1

24

Nguyễn Khánh Toàn

10A3

Cờ vua nam

2

25

Nguyễn Mạnh Đức Huy

10A4

Cờ vua nam

3

26

Phan Khánh Ly

10D4

Cờ vua nữ

1

27

Nguyễn Duy Sơn Phú

12A8

Chạy 100m nam

1

28

Phan Nguyễn Anh Quân

12A4

Chạy 100m nam

2

29

Trần Hậu Phúc

12A1

Chạy 100m nam

3

30

Trần Thị Ngọc Hà

10D5

Chạy 100m nữ

1

31

Lê Thị Ngọc Ánh

10A7

Chạy 100m nữ

2

32

Phạm Thị Vân Ly

11D1

Chạy 100m nữ

3

33

Phan Nguyễn Anh Quân

12A4

Chạy 200m nam

1

34

Nguyễn Duy Sơn Phú

12A1

Chạy 200m nam

1

35

Trương Huy Lâu

11A7

Chạy 200m nam

2

36

Hoàng Hữu Nguyên Anh

10A6

Chạy 400m nam

3

37

Mai Tiến Đạt

10A6

Chạy 400m nam

2

38

Trần Huy Hoàng

12A2

Chạy 400m nam

3

39

Cao Thị Quỳnh Trang

11D3

Chạy 400m nữ

1

40

Hồ Nữ Yến Trang

11A1

Chạy 400m nữ

2

41

Bùi Long Nhật

11D1

Chạy 800m nam

1

42

Nguyễn Đình Tuấn Long

10A2

Chạy 800m nam

2

43

Đức Minh

10A2

Chạy 800m nam

3

44

Võ Tá Phúc

10A4

Chạy 1500m nam

1

45

Bùi Long Nhật

11D1

Chạy 1500m nam

2

46

Nguyễn Đình Tuấn Long

10A2

Chạy 1500m nam

3

47

Nguyễn Trần Tiến

11A7

Đá cầu đơn nam

1

48

Nguyễn Như Linh

12A3

Đá cầu đơn nam

2

49

Dương Thành Trung

11D2

Đá cầu đơn nam

3

50

Nguyễn Tường Nam

11D3

Đẩy gậy 45 - 50kg

1

51

Trương Huy Lâu

11A7

Đẩy gậy 50 - 55kg

1

52

Hồ Nhật Khánh

10A6

Đẩy gậy 55 -  60kg

1

53

Lê Hữu Khánh

12A6

Đẩy gậy 60 - 65kg

1

 

                                                Hà Tĩnh, ngày 19 tháng 10 năm 2018

 

HIỆU TRƯỞNG

 

 

 

 

 

 

Nguyễn Hồng Cường

 

THƯ KÝ

 

 

 

 

 

 

Phạm Thị Hải Yến

 

TỔ TRƯỞNG

 

 

 

 

 

 

Lê Xuân Thủy

Bài tin liên quan
Tin đọc nhiều
Liên kết website
Thống kê truy cập
Hôm nay : 1
Hôm qua : 41
Tháng 12 : 690
Năm 2018 : 23.017